• shafi_banner

Soso lu'u-lu'u frankfurt abrasive fiber nika block for nika marmara, terrazzo

Takaitaccen Bayani:

Diamond soso frankfurt fiber wani nau'i ne na kushin gogewa wanda ake amfani dashi don cimma haske mai laushi akan marmara ko terrazzo.An yi kushin ta amfani da lu'u-lu'u da barbashi na siliki waɗanda aka sanya su cikin multilayer mara saƙa da kayan fiber polyer, sannan shigar da zaren abrasive akan frankfurt shugaban filastik plinth ta m mai ƙarfi.

Abrasive barbashi sa kushin tasiri sosai a cire scratches, smoothing saman, da kuma samar da uniform haske a kan marmara da terrazzo, kai taushi haske gama.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Gabatarwar Samfur

Rubutun soso na kushin, a hade tare da lu'u-lu'u da siliki carbide abrasive barbashi, yana taimakawa wajen rage tashin hankali a kan kayan da ake gogewa, yawanci ana amfani da su a kan tsari na ƙarshe, wanda ya haifar da laushi mai laushi da laushi, girt na yau da kullum yana daga. 1000# zuwa 10000#.

1008
1009
kamar yadda

Aikace-aikace

Ana amfani da fiber na Frankfurt zuwa na'ura mai gogewa ta atomatik (guda 6 a kowane kai mai gogewa) ko ƙasa ta atomatik (yawanci ana amfani da guda 3 azaman saiti ɗaya) don niƙa saman marmara na halitta ko duwatsun wucin gadi kamar terrazzo, yawanci ana amfani dashi tare da ruwa yayin gogewa. , Sakamakon ƙarshe na ƙarshe zai iya cimma haske mai laushi ko haske mai haske.

Siga & Siffar

• Girman ɓangaren ɓarna: 7.5 * 9.5 * 1.2cm

• Kauri na abrasive part: 1.2cm

• Yawan yawa: 9P 10P 12P

• Gishiri na yau da kullun: 300# 500# 1000# 2000# 3000# 6000# 10000#

• Aikace-aikace: shafi atomatik polishing inji na halitta marmara ko wucin gadi duwatsu domin yin taushi haske ko m surface

asd

Siffa: 

An yi shi da multilayer maras saka & polymer micro-fiber kuma an haɗa shi da lu'u-lu'u foda da siliki foda, galibi don aiwatar da haske mai laushi da sakamako mai kyalli akan saman dutse.Babban fa'ida don toshe niƙa na frankfurt shine saurin haskakawa, kaifi da ɗorewa, babu cunkoso, babu ƙonewa, babu fashewa a saman, tabbatar da amfani da shi da ruwa yayin gogewa.

FAQs

Kuna da mafi ƙarancin oda (MOQ)?

Yawanci babu iyaka mai yawa, amma idan don gwajin samfuran, muna ba da shawarar ku ɗauki isasshen adadin don ku sami tasirin da ake so.

Menene matsakaicin lokacin jagora?

Misali, karfin samar da mu don goge goge yana da guda 8000 kowace rana.Idan kaya suna cikin hannun jari, za mu aika a cikin kwanaki 1-2, idan ya ƙare, lokacin samarwa na iya zama kwanaki 5-7, saboda sabbin umarni dole ne su jira a layi, amma za mu yi ƙoƙarin mafi kyawun mu don isar da ASAP.

Menene kunshin da girma?

L140mm Fickert goga:24 guda / kartani, GW: 6.5KG/ kartani (30x29x18cm)

L170mm Fickert goga:24 guda / kartani, GW: 7.5KG/ kartani (34.5x29x17.4cm)

Frankfurt Brush:36 guda / kartani, GW: 9.5KG/ kartani (43x28.5x16cm)

Fiber nailan mara saƙa:
140mm shine guda 36 / kartani, GW: 5.5KG / kartani (30x29x18cm);
170mm shine 24 guda / kartani, GW: 4.5KG / kartani (30x29x18cm);

Terrazzo frankfurt magnesite oxide abrasive:36 guda / kartani, GW: 22kgs / kartani(40×28×16.5cm)

Marble frankfurt magnesite oxide abrasive:36 guda / kartani, GW: 19kgs / kartani(39×28×16.5cm)

Terrazzo resin bond frankfurt abrasive:36 guda / kartani, GW: 18kgs / kartani(40×28×16.5cm)

Marble resin bond frankfurt abrasive:36 guda / kartani, GW: 16kgs / kartani(39×28×16.5cm)

Mai tsaftacewa 01 # abrasive:36 guda / kartani, GW: 16kgs / kartani(39×28×16.5cm)

5-karin / 10-karin oxalic acid frankfurt abrasive:36 guda / kartani, GW: 22.5kgs /kwali (43×28×16cm)

L140 Lux fickert abrasive:24 guda / kartani, GW: 19kgs / kartani (41×27×14. 5cm)

L140mm Fickert magnesium abrasive:24 guda / kartani, GW: 20kgs / kartani

L170mm Fickert magnesium abrasive:18 guda / kartani, GW: 19.5kgs / kartani

Zagaye goga / abrasive zai dogara da yawa , don haka da fatan za a tabbatar da sabis na mu.

Menene lokacin biyan kuɗi?

Mun yarda da T/T, Western Union, L/C (30% rage biya) a kan asali B/L.

Shekara nawa na garanti?

Waɗannan kayan aikin abrasive kayayyaki ne da ake amfani da su, yawanci muna tallafawa dawo da kuɗi a cikin watanni 3 idan kowane matsala mara lahani (wanda yawanci ba zai faru ba).Da fatan za a tabbatar da kiyaye abrasive a bushe da sanyi yanayi, a ka'idar, ingancin yana da shekaru 2-3.Muna ba da shawarar cewa abokan ciniki su sayi isasshen abinci na tsawon watanni uku na samarwa, maimakon yin sayayya da yawa a lokaci ɗaya.

Kuna goyan bayan keɓancewa?

Ee, za mu iya keɓance kayan kamar yadda zanenku yake, amma zai haɗa da kuɗin ƙira kuma yana buƙatar adadi mai yawa.Lokacin ƙira zai ɗauki kwanaki 30-40 akai-akai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Antique gama frankfurt lu'u-lu'u abrasive goga don nika marmara travertine farar ƙasa

      Antique gama frankfurt lu'u-lu'u abrasive goga ...

      Samfurin Bidiyo Gabatarwa Frankfurt lu'u-lu'u goge goge ana amfani da su don farkon lokacin gogewa.Zaɓuɓɓukan grit na yau da kullun don wannan lokacin sun haɗa da 24 # 36 #, 46 #, 60 #, 80 #, da 120 #.Bayan haka, ana iya amfani da goge-goge na silicon carbide tare da grits daga 80 # zuwa 1000 #, dangane da matakin gogewar da ake so.Su ne kayan aikin da suka fi dacewa don gogewa da ƙirƙirar shimfidar tsohuwar ko fata ta ƙare akan duka marmara na halitta ko na wucin gadi ...

    • Frankfurt abrasive tare da silicon carbide wayoyi don goge dutsen marmara don aiwatar da matte da gamawar fata

      Frankfurt abrasive tare da silicon carbide wayoyi f ...

      Gabatarwar Samfur An saka wayoyi masu siliki na siliki a cikin nau'in nau'in frankfurt sannan an gyara su da buckle karfe, ta amfani da injin sakawa ta atomatik.An ƙera goge goge na Frankfurt tare da filayen siliki carbide na tsayi daban-daban don ƙirƙirar ƙasa marar daidaituwa don ingantaccen ɗaukar hoto da samun damar zuwa saman dutse don haɓaka ƙarfin gamawa na tsoho.Jerin aikace-aikace na goge goge da ke yin saman fata akan quartz na wucin gadi: ...

    • Frankfurt lu'u-lu'u abrasive goga tsoho gama abrasive don goge marmara da terrazzo

      Frankfurt lu'u-lu'u abrasive goga tsoho gama ...

      Samfurin Bidiyo Gabatarwar Buga-buga na Frankfurt kayan aiki ne na yau da kullun wanda ake amfani dashi don goge duwatsun marmara.Filayen lu'u-lu'u an yi su ne da filament na lu'u-lu'u haɗe da nailan PA612, sannan a sanya su a kan goshin kai na frankfurt ta manne mai ƙarfi.Tsawon aiki na filament lu'u-lu'u shine 30mm ko za mu iya siffanta kamar yadda ake buƙata ta abokan ciniki.Su ne kayan aikin da ke da tasiri sosai don cire hatsi mai laushi da tarkace na saman, sun dace da m po ...

    • Non-saka nailan polishing kushin fickert fiber nika block for polishing yumbu tile, ma'adini

      Non saka nailan polishing kushin fickert fiber gri ...

      Samfurin Video Samfurin Gabatarwa Non-saƙa fickert abrasive fiber nika block ne sosai m, wanda ke nufin shi iya sauƙi daidaita da siffar da ake goge.Bayan haka, fiber abrasive yana cike da kayan abrasive (lu'u-lu'u abrasive da silicon abrasive) waɗanda ke da sauƙin cire karce da haɓaka sheki wanda zai iya samun haske mai laushi ko saman mai sheki.Kayan da ba sa saka da ake amfani da shi a cikin kushin baya tarko da datti da tarkace, don haka yana iya tsaftacewa da goge dutsen...