T1 L140mm Karfe bond lu'u-lu'u fickert abrasive bulo don goge dutsen granite
Bidiyon Samfura
Gabatarwar Samfur
Ana amfani da waɗannan fickers na lu'u-lu'u a cikin injunan goge goge ta atomatik don manyan ayyukan sarrafa dutse.An san su don babban aikin niƙa, tsawon rayuwa, da kuma ikon samar da ƙare mai santsi da gogewa a saman dutse.



Aikace-aikace


Siga
Kayayyaki:karfe bond + lu'u-lu'u hatsi
• Girma:140*55*42mm
Kaurin aiki:16mm ku
• Gishiri:36# 46# 60# 80# 120# 180# 240# 320#
• Aikace-aikace:domin polishing granite slabs da sauran na halitta duwatsu
Siffar
Long Lifespan: Ƙarfe haɗin lu'u-lu'u fickers suna da tsayi sosai kuma suna daɗewa idan aka kwatanta da sauran nau'ikan kayan aikin abrasive.Ƙarfe ɗin haɗin gwiwa yana ba da kyakkyawar riƙon barbashi na lu'u-lu'u, yana hana lalacewa da wuri da tabbatar da ingantaccen aikin yankewa akan lokaci.Wannan tsawaita rayuwar yana taimakawa rage farashin maye gurbin kayan aiki da raguwar lokaci.
Rage Chipping da Scratching: Ƙarfe na haɗin lu'u-lu'u an ƙera su don rage guntuwa da zazzage saman dutse yayin niƙa da gogewa.Girman grit ɗin lu'u-lu'u da aka zaɓa a hankali da kuma rarraba ma'aunin lu'u-lu'u na lu'u-lu'u yana taimakawa tabbatar da tsarin cire kayan sarrafawa da santsi, rage haɗarin lalacewa.
FAQs
Yawanci babu iyaka mai yawa, amma idan don gwajin samfuran, muna ba da shawarar ku ɗauki isasshen adadin don ku sami tasirin da ake so.
Misali, karfin samar da mu don goge goge yana da guda 8000 kowace rana.Idan kaya suna cikin hannun jari, za mu aika a cikin kwanaki 1-2, idan ya ƙare, lokacin samarwa na iya zama kwanaki 5-7, saboda sabbin umarni dole ne su jira a layi, amma za mu yi ƙoƙarin mafi kyawun mu don isar da ASAP.
L140mm Fickert goga:24 guda / kartani, GW: 6.5KG/ kartani (30x29x18cm)
L170mm Fickert goga:24 guda / kartani, GW: 7.5KG/ kartani (34.5x29x17.4cm)
Frankfurt Brush:36 guda / kartani, GW: 9.5KG/ kartani (43x28.5x16cm)
Fiber nailan mara saƙa:
140mm shine guda 36 / kartani, GW: 5.5KG / kartani (30x29x18cm);
170mm shine 24 guda / kartani, GW: 4.5KG / kartani (30x29x18cm);
Terrazzo frankfurt magnesite oxide abrasive:36 guda / kartani, GW: 22kgs / kartani(40×28×16.5cm)
Marble frankfurt magnesite oxide abrasive:36 guda / kartani, GW: 19kgs / kartani(39×28×16.5cm)
Terrazzo resin bond frankfurt abrasive:36 guda / kartani, GW: 18kgs / kartani(40×28×16.5cm)
Marble resin bond frankfurt abrasive:36 guda / kartani, GW: 16kgs / kartani(39×28×16.5cm)
Mai tsaftacewa 01 # abrasive:36 guda / kartani, GW: 16kgs / kartani(39×28×16.5cm)
5-karin / 10-karin oxalic acid frankfurt abrasive:36 guda / kartani, GW: 22.5kgs /kwali (43×28×16cm)
L140 Lux fickert abrasive:24 guda / kartani, GW: 19kgs / kartani (41×27×14. 5cm)
L140mm Fickert magnesium abrasive:24 guda / kartani, GW: 20kgs / kartani
L170mm Fickert magnesium abrasive:18 guda / kartani, GW: 19.5kgs / kartani
Zagaye goga / abrasive zai dogara da yawa , don haka da fatan za a tabbatar da sabis na mu.
Mun yarda da T/T, Western Union, L/C (30% rage biya) a kan asali B/L.
Waɗannan kayan aikin abrasive kayayyaki ne da ake amfani da su, yawanci muna tallafawa dawo da kuɗi a cikin watanni 3 idan kowane matsala mara lahani (wanda yawanci ba zai faru ba).Da fatan za a tabbatar da kiyaye abrasive a bushe da sanyi yanayi, a ka'idar, ingancin yana da shekaru 2-3.Muna ba da shawarar cewa abokan ciniki su sayi isasshen abinci na tsawon watanni uku na samarwa, maimakon yin sayayya da yawa a lokaci ɗaya.
Ee, za mu iya keɓance kayan kamar yadda zanenku yake, amma zai haɗa da kuɗin ƙira kuma yana buƙatar adadi mai yawa.Lokacin ƙira zai ɗauki kwanaki 30-40 akai-akai.